ขอเชิญ เพื่อน MRC มาร่วมเป็นเกียรติในงาน มงคลสมรส ของ ผมนะครับ 28 Nov 08

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย พีท_SoCool, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    ขอเชิญ เพื่อน MRC มาร่วมเป็นเกียรติในงาน มงคลสมรส ของ ผมนะครับ 28 Nov 08

ขออภัยหายไม่ได้เรียนเชิญด้วยตัวเองครับ

ป.ล. ช่วงนี้หายไปนานมัวแต่เตรียมงาน เก็บตังค์ :D:D

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ยินดีด้วยครับ

รักกันนาน ๆ นะครับ

3. พีท_SoCool

55
    4
    0

ขอบคุณมากครับ

4. เเท็ค

666
    7
    0
    เจ้าสาวก็สวย เจ้าบ่าวก็หล่อ น่าอิจฉาจังเลย

5. พีท_SoCool

55
    4
    0

พูดงี้เค้าเขิล นะ อุอุ:D

แท๊กว่างไปไหมครับ

6. เเท็ค

666
    7
    0
    อยากไปมากๆๆ คับ

เเต่ ก็คงไม่ได้ไปมั้งคับ เพราะ ไปเเล้ว คงไม่รู้จักใคร เท่าไร หรือ

เเม้เเต่พี่เองผมก็ยังไม่ค่อยสนิท เอา เป็น ว่า ผมขอเป็นกำลังใจให้ใน

บอร์ดก็เเล้ว กันนะครับ พี่ ไม่ว่ากันนะ

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีด้วยนะคับ พีท+ ตูน ขอให้มีความสุขมากๆนะคับ เก่งอาจจะไปร่วมงานไม่ได้ เนื่องจาก28 ซ้อมรับ ปริญญา รับจิง29 ยังไงก็ขอให้มีความสุขนะพีท

อิจฉา เเต่งงานกันหมดเเล้ว เก่งอยู่เปนโสดคนเดียวเลย

8. boy8843

boy8843 New Member Member

25
    1
    0
    ยินดีด้วยมีความสุขมากๆนะค้าบ:D

9. พีท_SoCool

55
    4
    0

อิจฉาคนโสด :D:D

10. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ยินดีด้วยนะคับ....พีท

แล้วนี่สละโสดแล้ว แขวนพวงมาลัยเลยป่าวอ่ะ หรือยังซิ่งอยู่???หุหุ

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ไปอีก 1 คู่ ยินดีด้วยนะคับพีท ของผมยังมะเจอเรย เอิ้กๆ

12. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ในที่สุด........

ขอให้มีแต่ความสุข..... ทั้งชีวิต ดูแล และ เข้าใจกันดีๆ :)

13. พีท_SoCool

55
    4
    0
    ขอบคุณมากครับ ^^

14. พีท_SoCool

55
    4
    0

สะดวกไปไหมครับพี่ เปิด VIP ให้ อิอิ

15. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    และแล้ว ชีวิตก็ประสบความสำเร็จไปอีกขั้น เป็นที่ภูมิใจของพ่อแม่และเพื่อนสนิทมิตรสหาย
    ยินดีด้วยมาก ๆ ครับ ขอให้เป็นครอบครัวที่อบอุ่นและน่ารักไปตลอดกาล

16. NarmEVO

NarmEVO New Member Member

262
    6
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะค้าบ

ถึงไม่รู้จักกันแต่ก็ขอมาร่วมยินดีด้วยครับ

17. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    มีฉลองสละโสดก่อนไหมอะพีทททท อิๆๆ

18. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ตานี่ ชวนเมาตลอด :D

19. เอี่ยว_e-car

เอี่ยว_e-car New Member Member

29
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

20. พีท_SoCool

55
    4
    0
    พรุ่งนี้ว่างจัดมาาา :D:D

21. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ขอแสดงความยินดีกับน้องตูน กะ น้องพีท ด้วยนะคับ

พี่ต้น กะ พี่แอน ขอให้น้องทั้ง 2 รักกันตลอดไป ถ้าไม่ติดงานพี่จะไปร่วมแสดงความยินดีนะคับน้องที่น่ารัก​

22. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ยินดีด้วยนะครับ... มีความสุขมากๆนะครับ พีท&ตูน รักกันยืนยาว มีลูกไวไว นะครับ

23. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ยินดีด้วยนะคร้าบบบบบ ^^

24. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    เวนกรรม.....ขอโทษนะคับ เพิ่งเห็นๆๆๆ

โจ้เพิ่งกลับมาจาก อังกฤษอะ กลับมาตกใจหมเลย 55++
    สนามบินปิด.......

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เด๋วโจ้ตามไป อิอิ ^^

25. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ทำสีรถมาใหม่เหรอโจ้ สวยเชียว

ปล. พีท ตูน มีลูกไวๆ เน้ออออ

26. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    ช่ายแล้วครับ พี่เก่ง
    สีน้ำเงิน SUBARU IM หน้าเหยี่ยว
    ปล.ทำหลังคาใหม่เลย อิอิ ไม่มีผุแล้ว
    และก็ลงเครื่องเสียงชุดใหญ่เลย ฮี่ๆๆๆๆ

ว่างๆเจอกันมิตติ้งหน้านะครับ คิดถึงๆๆๆ (โอ้ด ยังได้เจอป่ะ อิอิ:D:D)

27. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    รอดูรูปนะคับ พีท

28. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    :D :D :D

แวะมายินดีด้วยนะคะ

ขอให้ความรักมั่นคงและสวยงามตลอดไปค่ะ

น้อง ญ (^Q^)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้