จะรับเลี้ยงมิตซูมาเป้นบุตรบุญธรรมพรุ่งนี้แล้ว รบกวนช่วยแนะนำด้วยว่าดีหรือไม่ดีอย่างไร ตอบหน่อยนะ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย golf650hp, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf650hp

golf650hp New Member Privilege

43
    2
    0
    จะเอามาอปการะเลี้ยงดูเหมือนลูกในใส้เลลยทีเดียว แต่ก้อต้องถามคุณพ่อทั้งหลายในนี้ว่า ไอ้เจ้าตัวนี้มันดื้อใหมคับ จะหาวิธีปราบมันอย่างงัยให้อยู่

2. golf650hp

golf650hp New Member Privilege

43
    2
    0
    อย่างแรกผมต้องจ่ายค่าเลี้ยงดูก่อน 180000 บาท อยุก้อเกิดเมื่อปี 95
    ไม่รู้ว่าทานแก่งแค่ไหน งอแงใหม

ค่าเลี้ยงดูที่จะจ่ายไปแพงใหมครับ

เสื้อผ้าการแต่งตัวนี้ หาง่ายใหมครับ

ขอกราบงามๆคุณพ่อทั้งหลายในนี้ด้วยว่าเป็นยังงัยบ้าง เพราะต้องไปรับพรุ่งนี้แล้ว ดูปรั๊บก้อเอาเลย เนื่องจากเวลามันบังคับต้องใช้ด่วน

ตื๊ดมาหาผมก้อได้นะคับ แล้วผมจะโทรกลับไปทันที นึกว่าเอาบุญนะครับ

ปล.จากคุณพ่อมือใหม่

3. golf650hp

43
    2
    0
    อ่า..................ลืมเบอร์ 081-4469122 ป๋อมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้