สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกคน

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย deemi, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deemi

deemi New Member Member

8
    1
    0
    ผมชื่อ ดีม
    ตอนนี้ใช้ Accord ปี 88 อยู่ครับ
    ขออยู่คลับนี้ด้วยคนนะครับ :eek:

ผมอยู่แถวอยุธยาครับ มีพี่ๆคนไหน อยู่ละแวกนี้หรือใกล้เคียงบ้างครับ เผื่อจะได้ปรึกษาหาอู่ซ่อมดีๆ
    ช่วงนี้รถงอแงบ่อย ไม่กล้าขับไปไกลๆเลย ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องยนต์เท่าไหร่ด้วย :sad:

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ :)

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    สวัสดีครับ ผมน้อง อยู่แถวนวมินทร์ครับ

สงสัยอะไร เข้ามาโพสถามในนี้ได้เลยครับ เพื่อน ๆ ทุกคนยินดีให้คำปรึกษาครับ ขับรถรุ่นนี้ ต้องทำใจ...555

ถ้ามีโอกาสก็มามีทติ้งกันบ้างก็ได้นะครับ

ช่วยเข้าไปกระทู้ สมัครสมาชิกและรายชื่อสมาชิกหน่อยครับ จะได้เก็บรายชื่อไว้นะครับ แล้วลองดูก็ได้ครับว่าอยู่ใกล้ท่านใดบ้าง เพราะในนั้นมีที่อยู่ด้วยครับ

เข้ามาคุยบ่อย ๆ นะครับ

ลองดูครับ เสาร์ 13 นี้มีมีทติ้ง หากมาได้ก็มานะครับ นาน ๆ จะได้เจอกันซักที....

3. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยู่สมุทรปราการครับ ห่างไกลกันหน่อย แต่ถ้าอยู่ในเวปแห่งนี้อยู่ไหนก็ไม่ไกลครับ ปรึกษากันได้ปัญหาต่างๆ ของ ac88 ยินดีไม่มีปัญหา

4. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    ยินต้อนกลับ คับ ... ชื่อ โกกิ อยู่ แถวพระราม 8 คับ

แต่ก่อนก็ไปบ่อยนะ อยุธยา อ่ะ แถววัดตูมคับ แต่ตอนนี้ ห้ามไปแล้วคับ ...

5. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ผมชื่อ อั้ม ครับ

Accord 89 สี ดำ ครับ

6. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    อ้าว............ไปทำอีท่าไหนเข้าละ.........เสียของจริงๆ ๆๆ :D:D:D

7. เอ 88

เอ 88 New Member Member

159
    5
    0
    หวัดดีครับผท เอ อยู่ นครปฐมครับ

8. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผม เอก รถสีแดงแม็กซ์ดำครับ อยู่แถวแจ้งวัฒนะครับ เจอก้อทักได้นะครับ

9. ผมน้าเดย์ครับ................เดินครับ หรือไม่ก็รถเมล์ รถแท็กซี่ แล้วแต่ตังค์ในกระเป๋าอะครับ.................อิอิอิ อยู่รัชดา-บางนา ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ.................. อิอิ

10. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อ่าวน้าเดย์ไมไม่ขับ เซฟิโร่ ไปหล่ะครับ 555

เอ้ย รถไรนะ สีแดงๆ อ่ะ พีลูดหรือไรไปก็ได้ครับ น้า

11. deemi

deemi New Member Member

8
    1
    0
    ผมก็เข้า กทม. บ่อยนะ มาเรียน ที่เกษตร จะคอยมอง รถพวกพี่ๆแล้วกัน อย่าซิ่งล่ะครับ เด๋วมองไม่ทัน อิอิ

ช่วงนี้น้ำมันราคาถูก ไม่ค่อยได้ใช้รถเลย รถเครื่องสั่นผิดปกติ หาอู่ซ่อมก่อนครับ อยากขับอย่างสบายใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้