คู่รัก ...

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย jeff03, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แมน โดนรถชนอาการสาหัส แต่โชคดีที่ สมรเมียสาวไม่เป็นอะไร
    แมนอยู่ในอ้อมแขนของสมรเมียรักระหว่างส่งโรงพยาบาล

แมน: สมร ผม กำ ลัง จะ ตาย.....
    สมร: ไม่ค่ะแมน คุณต้องไม่เป็นไรนะค่ะ
    ทั้งคู่ ฟูมฟายเหมือนหนัง ละครทั่วๆ ไป

แมน: เมื่อสองปีก่อน ธุรกิจผมพังพินาศ ก็มีคุณอยู่ใกล้ๆ
    สมร: ก็ฉันเป็นเมียคุณนี่ค่ะแมน
    แมน: เมื่อปีที่แล้วศาลฟ้องผม ให้ล้มละลาย ก็มีคุณอยู่ไม่ห่าง
    สมร: โธ่ แมนอย่าพูดแบบนั้นสิคะที่รัก
    แมน: ปลายปีที่แล้ว จำได้ไหมผมโดนยิงเกือบตาย ก็มีคุณอยู่ใกล้ๆ อีก
    สมร: อย่าพูดเลยค่ะ ยังไงสมรก็ไม่ทิ้งคุณหรอกค่ะ แมน
    แมนสำลักเลือดที่ไหลออกทางปาก กำลังจะตาย
    แมน: สมร เข้ามาใกล้ๆ ผมสิ
    สมรเอียงหูเข้าไปใกล้ให้แมนสั่งเสียเป็นครั้งสุดท้าย.....

แมน: จำไว้นะ.......อี หมอน.............มึง นะ มัน ตัว ซวย.........
    :cry::cry::cry:

2. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    อ้าวแล้วที่อยู่ข้างๆผมทุกวันนี้หละ... ฉิหายแล้ว!!

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    งานเข้าหล่ะทีนี้ อิอิ :D

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ประทานโทษครับ..กระทู้นี้อย่าให้ผัวเมียทะเลาะกันนะครับ....อิอิ

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    น่าเอาไปใช้ อิอิอิอิ

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

ท่านป็อบ...ท่านพึ่งจะเชิญเพื่อนสมาชิกไปฉลองมงคลสมรสเมื่อเร็ว ๆ นี้เองนะท่าน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้