เรื่องประตู

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย presea _r11, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ประตูฝั่งคนขับตกมีวิธีแก้ไหมครับ ใครเคยแก้ช่วยบอกด้วยครับ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ให้ร้านประตูตั้งใหม่
    หายแน่คับ

3. อุดม K.

อุดม K. Guest

0
    0
    0
    ลองแก้ไขดู

ของผมใช้ P11 อยู่ประตูตกเหมือนกัน แต่ไม่มาก ของผมทางร้านเค้าเอาอีแปะมาหนุนให้ครับ หนุนตรงบานพับตัวล่าง และน๊อตตัวล่างสุด ลองทำดูนะครับ

4. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ขอบคุณครับ แต่ว่าไปที่อู่ทำสีรถเค้าทำได้ไหมครับ

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ทำได้แต่ไม่เก่งเท่าร้านประตูคับ

6. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    แล้วแต่อู่ครับอู่สีบางอู่ก็มีช่างประกอบตัวถังดีๆอยู่ประจำอู่ครับ

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แนะนำร้านประตูครับ ... เคยไปทำมาแถว ทางเข้าหมู่บ้าน เสนาฯ ข้างละ 200 ครับ ...

ps. ถ้าไม่ต้องเปลี่ยนบู๊ทนะครับ ... :D

8. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แถวไหนคัรบ

มีเบอร์ไหม

9. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ร้านอยู่ตรงปากทางเข้าหมู่บ้านเสนาครับ อยู่ด้านซ้ายมือเป็นตึกแถวห้องเดียวครับ

อยู่เยื้องๆกับร้านเครื่องเสียงประดับยนต์ใหญ่หนะครับ .. ส่วนเบอร์โทรผมไม่มีครับ ... :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้