ถามครับเวลาหักพวงมาลัยสุดนำ้มันเพาเวอร์รั่วครับใต้เครื่องเป็นไรครับซ่อมได้ป่าวครับเท่าไ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Teerapong Pakchong, 29 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามครับเวลาหักพวงมาลัยสุดนำ้มันเพาเวอร์รั่วครับใต้เครื่องเป็นไรครับซ่อมได้ป่าวครับเท่าไรครับเวลาจอดหยดนิดหน่อย

1. ตามครับ เ ป็นเหมือนกันเลย รอคำตอบ

2. Toey Chotpiwat

Toey Chotpiwat Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันๆครับ

3. แร๊คครับ ผมก้อเป็น ซ่อมได้ครับแต่ถ้าเป็นมากต้องเปลี่ยนครับ ของผมว่าจะเปลี่ยนเป็นระบบไฟฟ้า. พี่ๆเค้าบอกนิ่มกว่าพื้นที่เหลือเยอะกว่าครับ

4. ซ่อมเท่าไรครับ

5. ชุดซ่อมแร็คประมาณ700-900ครับ

6. ดาวดินเเดงคับ ไปเรย งานดี ราคาจำไม่ได้เเล้วอ่านานเเล้วก็ยังใช้ได้อยู่ทุกวันนี้

7. ไปหาซื้อน้ำมันที่หยุดรั่วมาลองใส่ก่อนดูว่ามันรั่วไหมถ้ารั่วแล้วค่อยซ่อม

ผมก็เป็นยังไม่มีเวลาทำเลย เติมน้ำมันพาวเวอร์ไปก่อน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้