ใครมีรูปประกอบกานใส่เวเทอร์การ์ด EK บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย P'WAR, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    จำได้ว่าเคยเห็น..แต่หามะเจอครับ พอดีเพิ่งได้ของมาวันนี้เองครับ...ว่าจะใส่พรุ่งนี้..ขอบคุณล่วงหน้าครับ:confused:

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2008
  3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เอาไว้ใน >>> Knowledge Base <<< เลยดีกว่าครับคุณโจ เห็นถามกันมาไม่ขาดระยะ แล้วกระทู้มันก็หายบ้าง หาไม่เจอบ้าง

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาศึกษา ขอบคุณครับ

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ให้ผมไปช่วยมั๊ย ขอเบียร์ขวดนึง

6. วิธีการจัดเจนที่สูดดดดดดด ขอบคุณคับ

7. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขอบคุณ ksaEK97 สำหรับข้อมูลมากๆครับ / REDHONDA คร๊าบบบบบบบบ....ใส่ได้แล้วครับ...อันแรกใส่ยากสุด..อันสุดท้าย 5 นาทีเสร็จ..แวะมาที่คลังน้ำมันสิ...เดี๋ยวจัดให้... แล้วอยากทำเสา full ของ EK ให้เป็น เสาฮาฟ ได้อย่างที่ใจอยากให้เป็นมั๊ยล่ะ...??? ขึ้น-ลง ตามที่กำหนด...ฟังเพลงจากแผ่นหรือดูหนัง เอาเสาลงก็ได้นะจ๊ะ....555
    หมายเหตุ : เบียร์ขวดนึงเนี่ย..เอามาดมก็ระเหิดหมดแล้ว...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้