ขอคำปรึกษาเรื่อง header หน่อยตับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย antbizkit, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. antbizkit

antbizkit New Member Member

61
    0
    0
    กำลังจะเปลี่ยนเฮดเดอร์ คับ แต่ไม่รุจะเอาของมียี่ห้อ หรือของไทยทำดี ขอคำปรึกษาของชาวอีโวหน่อยคับ ยี้ห้อรัยดี ร้านอารัยดี ราคาประมานเท่ารัยคับ ขอบคุนคับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ก็ ร้านเฮดเดอร์ ดังก็มีหลายที่นะคับ

ร้านที่ ทำ เฮส 4g มาเยอะ น่าจะ สิทเทอโบ พระราม 9 นะคับ แบบ เขาเยอะ

ร้านอื่น ก็ มี รามอินทรา ปรีชา ทำได้ดี ทั้งนั้นเลย คับ

ส่วน ถ้าของ นอกก็มีเยอะเลยคับ แต่ไม่เคยใช้เหมือนกัน แต่งานสวย คับ แต่ราคาก็แรงตามคับ

ไม่ว่าจะนอก หรือ ใน จะให้ดี อยู่ ที่ ขนาดท่อ และ ความยาว ของ เฮส และ เก็บงาน ข้างในเฮสด้วยคับ

มันถึงจะ สำแดง ได้ออกมาเต็มที่คับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เฮด ใช้ สแตนเลส ครับ ดีสุด
    มีเงินก็ใช้ของนอกครับ
    ถ้าเงินไม่พอ แนะนำร้านสิทธิ์เทอร์โบ ทั้งปากเกร็ด และ พระราม9
    ลักษณะการดัดเฮด ต้องดูตามขนาดเทอร์โบเป็นหลัก ช่างที่ชำนาญจะออกแบบให้ได้ดี และ ไม่รอรอบครับ
    ไปร้านที่ไม่คุ้นเครื่องอีโว ทะเลครับ

4. antbizkit

antbizkit New Member Member

61
    0
    0
    เครื่อง 4g เฮดเดอร์สแตนเลส ราคาประมาณเท่ารัยงับ

ขอเบอร์ ร้านสิทธิ์เทอร์โบ หน่อยคับ ขอบคุนมากคับ

5. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    สำหรับผม งานเนียน สั่งได้ ขึ้นได้ทุกรูปแบบ ทำอีโวเยอะมาก ต้องปรีชาเฮดเดอร์ครับ 089 812 4330 เบอร์พี่ภาส เจ้าของร้าน ถ้าไม่เนียนมาด่าผมได้เลย กล้าการันตี

ของคุณหมูที่ Sitt ก็ไม่เลวครับ ทำอีโวเยอะเยอะจนจำไม่ได้ ใครมีเบอร์เอามาลงหน่อยครับ เอาเป็นว่าสะดวกไหน ไปนั่นนะครับ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=3480
    ร้านสิทธิ์ ตามlink ครับ ราคาโทรถามเจ้าหมูเองดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้