รบกวนพี่ๆในกลุ่มหน่อยครับรถผมสตารน้ำมันไม่ค่อยติดอ่ะครับเวลาสตาร์ต้องย่ำๆคันเร่งถึงจะมา...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Trisuk Poonnaboot, 3 พฤษภาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆในกลุ่มหน่อยครับรถผมสตารน้ำมันไม่ค่อยติดอ่ะครับเวลาสตาร์ต้องย่ำๆคันเร่งถึงจะมาบ้างที่ก็ไม่มาเป็นเพราะอะไรหรอครับช่วยหน่อยน่ะครับ

1. โช็คไฟฟ้าไม่ทำงานครับ

อีกอย่างพวกนมหนูจะตันถ้าไม่ได้วิ่งน้ำมันคับ อย่างน้อยต้องล้างคาร์บูแล้วเช็คคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้