HBD สมาชิกทุกท่านที่เกิด เดือนธันวาคม คัฟ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    คุณ รัน 1 ธันวาคม

คุณ GAUSS ( คุณ เก๊า ) 6 ธันวาคม

คุณ 1JZMTX ( คุณ ต๋ง )10 ธันวาคม

คุณ manoonppp ( คุณ นูน ) 10 ธันวาคม

คุณ NuT - Kmit' NB 12 ธันวาคม

คุณ พี่น๊อต 19 ธค

คุณ(พี่กาน วิโก้) 21 ธันวาคม

คุณ พี่โป้ง 25 ธันวาคม

คุณ buscom15 ( คุณ เต้ ) 27 ธันวาคม

คุณutt ( คุณ ยอด ) 28 ธันวาคม

คุณ noicar ( คุณ หน่อย ) 29 ธันวาคม

คุณ oop11 ( คุณ ออ๊ฟ ) 31 ธันวาคม

มีความสุขมากมาย

ไ่ม่มีโรคภัย ไข้เจ็บ

รถสวยๆๆ แรงๆๆ

2. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    HBD พี่ๆ ทุกคนค๊าบบบ

ขอให้มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือค๊าบ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สุขสันต์วันเกิดครับทุกๆท่าน..

ขอให้มีแต่ความสุข ความเจริญ ไม่เจ็บไข้ได้ป่วย..

ขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดไป....ร่ำๆรวยๆขึ้นเรื่อยๆ..

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ...!!

4. HBD.ทุกๆคนครับ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนานะครับ ขอให้รวยๆๆรถเเรงๆๆๆๆ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ รวยๆและก็รวยๆ

6. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    สุขสันต์วันเกิดคับ ขอให้มีความสุขมากๆทุกๆคนคับ

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีคาวมสุขมากๆๆๆๆ..ครับบบบบบบ

8. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับ......

9. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    HBD ทุกท่านนะคับ รวยๆ หล่อๆ แข็งแรงๆ นะคับ

10. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ขอให้มีความสุขหลาย ๆ ๆ เด้อ

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกท่านนะครับ

คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปราถนา

สุขภาพแข็งแรง ครอบครัวมีความสุข

รวยๆๆๆๆนะคับ

12. MIGHTY_

MIGHTY_ New Member Member

11
    1
    0
    มีความสุข มากครับ

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    สุขสันต์วันเกิดคับ ทุกๆท่าน..

ขอให้สุขภาพแข็งแรง รวย ๆ สาธุ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอขอบคุณทุกท่านเลย ครับ

+++++++++++++++++++++++++++
    ขออวยพรท่านที่เกิดเดือนนี้ด้วนกันเลยครับ
    ขอให้มีความสุข มีเงิน สุขภาพแข็งแรง
    เป็นที่รักของเพื่อนมิตร หน้าที่การงานดีขึ้น
    ร่ำรวยเพื่อนมิตรและเงิน มากๆนะครับ

15. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ ถ้ามีคนวางเครื่องใหม่ให้คงดีนะครับ

16. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอให้มีสุขภาพดีกันทั่วหน้าหน้านะครับ (เลี้ยงกันที่ไหนอะงับ)

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จะกินทั้งปี เอือมมมมมมมม

18. geng_noppadol

geng_noppadol New Member Member

14
    1
    0
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆครับ
    และขอให้มีตังค์แต่งรถสวยๆกัน
    และใครที่แอบจิ๊กตังค์เมียไว้แต่งรถก็ขออย่าให้จับได้นะคร้าบ:D:D
    Happy birth day to you.

19. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    HBD นะครับทุกท่านขอให้สมมุ่งมั่นปราถนาทุกประกาน ร่ำๆรวยๆแข็งแรงๆเด๊อ

20. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    มีความสุขมากๆนะคับ รถสวยๆ แรงๆ กันทั้งหมดนะคับ

21. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    Happy birth day to you ครับ

22. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อัพคับ

23. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    BIRTH DAY ครับพี่น้องชาวไฮลักซ์

24. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    H B D

ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ มีความสุขทุกท่านครับ

25. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    H B D ทุกๆท่านนะคับ ขอให้มีความสุขอย่าให้มีความทุกข์ อยู่คู่ H L C ไปนานแสนนาน....

26. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้ทุกคนที่เกิดเดือนเดียวกับผมมีความสุกมากๆนะครับ
    ไม่มีโรคภัยมาเบียดเบียน ขับรถปลอดภัยทุกคนเลยครับ

27. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีความสุขมากกกกกกกกกกกกนะครับทุกๆท่าน

28. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ คิดหวังสิ่งใด สมหวังดังปรารถนานะคราบบบ

29. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    สุขสันต์วันเกิด ทุกคนในเดือน สุดท้ายของปี​

มีความสุขมัก ๆ นะคราบ

30. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    HBD ครับ ขอให้มีความสุขนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้