ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ....ของเดิมมันเป็นแบบไหนครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย joji55, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    คืออยากรู้ว่าที่กระโปรงหลังด้านข้าง ทั้งสองข้าง มันเป็นแบบไหนครับ

มีแผ่นเหล็กปิดไว้หรือเปล่า หรือว่าเป็นแบบในรูปที่แนบมาครับ

ใครทราบช่วยหน่อย หรือมีรูปให้ดูก็ดีครับ และใครมีเก็บไว้บ้างครับไม่ได้ใช้

ก็เอามาขายนะครับ (ราคาอย่าแรงมากนะครับ)

2. ของผมมียางปิดตรงซุ้มล้ออย่างตัวคับ
    ส่วนบังโคลนหลังทั้ง2ข้างไม่มีปิดนะคับ...(หรือเปล่า)

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ไปโดนไรมาคับเนี้ยเหอะๆ ของผม มานมี แผ่นเปง ไม้ปิด 2 ข้าง แล้วก้อยางอะไหล่ แล้วก็มี ฟองน้ำพร้อม พรมปูปิดอีกที เด่ว ผมถ่ายรูปมาให้ดูละกานคับ

4. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
  5. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ใจเย็นนะคับ รอกล้องอยู่ เพื่อนยืมไป

6. joji55

705
    5
    0
    ได้ครับ.....ขอละเอียดหน่อยนะครับ กล้องมือถือก้ได้ครับ

7. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ของผมมีแผ่นไม้ปิดไว้ทั้งสองข้างคับ แล้วตรงซุ้มล้อมียางนุ่มๆบุไว้อีกทีคับ เด๋ววันไหนว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ

8. dew911

241
    2
    18
    รูปมาตามคำขอคับ อิ อิ

9. joji55

705
    5
    0
    ขอบใจน้อง dew911 มากนะ แหล่มเลย.......

10. เนียนดีคับ....

11. dew911

241
    2
    18
    ไม่เป็นไรคับ คุณ joji55 เพื่อหน้าแหลมคลับ ทำได้ทุกอย่าง อิ อิ :D

12. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ตามแบบดิวเลยครับ....

13. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ของอิฐหน้าตาเริ่มเปลี่ยนไปแล้วหละ เพราะตรงด้านขวา มันเป็นที่อยู่ของ ถัง A จริงๆแล้วมันเป็นไม้ลูกฟูกอย่างนั้นแหละคับ งอๆหงิกๆ เหมือนของดิว แต่อิฐเอามาถอดขาทำ plaswoodใส่เข้าไปแทน ข่าวร้ายว่า ตอนนี้รถอิฐ มิด ไปแล้วหละ เซ็ง ขับรถจากอู่ได้ 2 ชม. มิดซะแล้ว ไม่งั้นจะถ่ายรูปมาให้ดูอยู่น๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้