อยากขับ Gym ต้องทำไงครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย phuprasertsak, 14 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    ผมต้องทำยังไงบ้างครับถึงจะขับ Gymkana ได้ครับ เอาแบบเริ่มต้นกับมือสมัครเล่นก่อนนะครับ ต้องทำยังไงบ้างครับ ขอคำแนะนำด้วย ขอบคุณครับ
    ติดต่อ 081-929-0714 โอห์มครับ อยากรู้จริงๆ

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    มาที่สนามที่มีแข่ง
    แล้วก็ลองแข่งดูคับ
    สงสัยอะไรก็ถามนักแข่งได้ทุกคนคับผม ฉีดยากันหมดแว้ว 555 ไม่ต้องกลัว

ติดตามใน board นี้ล่ะคับ
    ทั้งแข่ง ทั้งซ้อม ทั้งงานที่จัดต่างๆคับ
    :D
    [email protected]

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :p :p :p ถูกต้องครับ(ผมก็ฉีดแล้วครับ)

4. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ลองขับดูเลยครับ แรกๆขับไม่ต้องเร็วครับเดี๋ยวเกิดอุบัติเหตุแล้วจะไม่อยากเล่นอีก (ผมก็กลัวอุบัติเหตุเลยไม่เร็วซักที) :D :D

5. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    มีซ้อมเมื่อไรบอกด้วยนะครับ.... ..........

6. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    พี่ครับ มีซ้อมหรือแข่งเมื่อไหร่บอกด้วยครับ เอาเป็นโทรบอกดีกว่า ผมไม่ค่อยได้เข้ามาดูเท่าไหร่ เมาวันเว้นวันเลย เฮ้อ.............
    ยินดีรับโทรศัพท์เสมอครับ

7. 3d-top1

767
    3
    0
    โอ.......นี้นะไม่เร็ว.....ยืนรับรางวัลทุกที:eek: :eek:

8. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

ถ้าเร็วจริงต้องเร็วได้ทุกสนามทุกรูปแบบครับ บางสนามผมก็ขับไม่ได้ (โดนัท, สลาลอมแคบๆ) เวลาออกมาห่วยแตกมาก

9. 3d-top1

767
    3
    0
    คนมีฝีมือมักท่อมตัว...........:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้