เข้ามาอ่านๆดูมีแต่คนจะขายรถระเบิดของ. โอ้ววววว. อะไหล่เพียบทีนี้....

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 22 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เข้ามาอ่านๆดูมีแต่คนจะขายรถระเบิดของ. โอ้ววววว. อะไหล่เพียบทีนี้. รถผมเองขายไม่ได้แล้วผมมาไกลเกินจะบอกขายแล้วล่ะ. "อะไหล่เพียบ"

1. เดี๋ยวไปแอบแกะเอา 5555

2. หมายถึงคนที่รื้อรถขาย. ทำให้พวกคนที่ยังใช้อยู่มีอะไหล่เพียบบบ. ไม่ใช่รถผมอะไหล่เพียบบ. แอ๊บบ

3. เดี๋ยวพากันมาถอดล่ะแย่เลย

4. แซวกันคับ ^^^ ช่วงนี้เพื่อนๆในนี้ระเบิดของกันเยอะเลย

5. นั่นไง จะมาสอยของเราแระแอ๊บ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้