อยากเป็นสมาชิกบ้างอ่ะครับ ต้องทำไง

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย phuprasertsak, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    โทดนะครับ ผมอยากเป็นสมาชิกบ้าง ต้องทำไงอ่ะครับ
    ผมใช้ Altis อยู่ เกียร์ auto ดริฟท์เล่นบ้างทั่วๆไป อยากอยู่คลับด้วยครับ ต้องทำยังไงอ่ะ เบอร์ผม 081-929-0714 ครับ

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดีต้อนรับ ครับ ผม การเป็นสมาชิกก็ไม่มีอะไรมาก ครับ อยู่กันสบายๆ เดี้ยวยังไงผมจะติดต่อกลับไปตามเบอร์นะ ครับ

3. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    ok ครับ ขอบคุณที่ให้การต้อนรับครับผม

4. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ยินดีต้อนรับคับ

5. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

6. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ฮิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้