สมาชิกใหม่มีคำถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย offer, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. offer

offer New Member Member

17
    0
    0
    หวัดดีคับ คือเพิ่งเอา rover 623 ของพี่มาใช้

ขอคำแนะนำหน่อยคับ คือเบาะคู่หน้านี่มีเป็นแบบปรับไฟฟ้าป่าวครับ(ขี้เกียจหมุนเวลาปรับเบาะอะ หุหุ)

แล้วไฟสปอตไลท์ติดเพิ่มได้ป่าวครับ ไฟตอนนี้ไม่ค่อยสว่างเลย หน้าขวาหลอดขาดอีกตะหาก

ผมอยู่แถวนวมินท์มีอู่ไหนน่าเข้าบ้างครับ แถวรามอินทราก็ได้ครับ เมื่อก่อนใช้honda EG เข้า p race กับ speed way ถ้าเอา rover ไปเช็คโอเคป่าวคีบ

ถามซะยาว ผมชื่ออ๊อฟ ขับ rover 623 สีเขียว มีไรแนะนำผมด้วยนะครับ
    :):):)

2. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ยินดีที่รู้จัก ผมหนึ่ง บ้านอยู่แถวลาดพร้าวปลาย ๆ รถมีปัญหาเครื่องหรือช่วงล่างเข้าที่ Speed way ได้ เดิมเคยใช้ตาเพชรเข้าที่นี้เป็นหลัก

3. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    เข้าอู่ของฮอนด้า ก้อได้เกือบหมดครับ แต่เอาอู่ที่เรามั่นใจ ไว้ใจ จะดีที่สุดครับ

ที่แน่ๆ อู่ 623 เซอร์วิส ของพี่โอห์ม แน่นอนครับ ราคากันเอง บริการเหมือนญาติ

084-140-8350 เบอร์นี้เลยครับ.....

ส่วนคุณหนึ่งบ้านอยู่ลาดพร้าวหรอครับ ผมก้ออยู่แต่ลาดพร้าวกลางๆ ( 80 ) ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบ

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เบาะมันมีแต้ไฟฟ้าเฉพาะคนขับนะครับ

623 Sercvices ทำเฉพาะรายการซ่อมไม่หนักนะครับ เน้นซ่อมระบบให้กลับมาใช้งานได้เหมือนเดิม

5. offer

offer New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ แล้ว อู่ 623 เซอร์วิส ของพี่โอห์มนี่อยู่ที่ไหนเหรอครับ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    บางกรวยครับ แต่ก็นัดดูนอกสถานที่ได้นะ

7. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    อยู่ในบางกรวยครับ

ตอบแทนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้