ประกาศ !!! เรื่องการลงโพสขายของบนหน้าเวบเพจ EK Groups...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 8 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ประกาศ !!! เรื่องการลงโพสขายของบนหน้าเวบเพจ EK Groups จากการที่ได้สอบถามความเห็นเพื่อนๆๆในเรื่องลงขายของในหน้าเวบเพจนั้น มีเพื่อนสมาชิกตอบแบบสอบถามทั้งสิ้น 50 ท่าน โดยไม่อนุญาติให้ลงขายของมีจำนวน 43 ท่าน คิดเป็นร้อยล่ะ 94 % จึงขอสรุปดังนี้ ทางเพจ EK Groups " ไม่อนุญาติให้มีการโพสขายของบนหน้าเวบเพจนี้ " โดยมีหลักปฏิบัติดังนี้ หลังจากประกาศนี้ จะมีการแจ้งเตือนว่าไม่อนุญาติให้ขายของ หลังจากนั้นจะลบโพสที่ขายของออกทั้งหมด หวังว่าจะได้รับความร่วมมือจากบรรดาพ่อค้าทุกท่านครับ และ ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. แก้ไข คิดเป็นร้อยล่ะ 86 % ^^ (คิดผิด)

2. 55555 น้าตกเลข

3. Ning Normal

Ning Normal Guest

0
    0
    0
    สุดยอด อิอิ

4. รับทราบครับผม^^

5. Momotaro Ngamtae

Momotaro Ngamtae Guest

0
    0
    0
    ขายในกะทู้นี้ได้มั้ยฮ่ะ 555

6. แล้วมีที่ไหนโพสขายได้บ้างคับ ชี้เป้าหน่อยครับ ขอบพระคุณครับ

7. ลองเสิร์ชคำว่า ขายของซิ่ง ขายของแต่ง อะครับ เพียบ

8. ขออนุญาตสอบถามคับ ถ้าฝากขายรถตาโตปี2000 ในกลุ่มได้ป่าวคับ แอดมิน

9. เกรงว่าจะไม่ได้นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

10. ไม่เปงไรคับ

11. Tommy Wud

Tommy Wud Guest

0
    0
    0
    Momo Taro เกรียนตัวพ่อเลย ฝากแอดมินตื๊บด้วยคับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้