ปล่อย Teaser ก่อน 1 ใบ ครับ ทริป เข้าป่าล่าฝน บนภูทับเบิก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ท่านใหม่ นะฮ๊าว์ฟ, 10 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปล่อย Teaser ก่อน 1 ใบ ครับ
    ทริป เข้าป่าล่าฝน บนภูทับเบิก

1. Buay Rung-aree

Buay Rung-aree Guest

0
    0
    0
    โหหห แสดงว่าเครื่องแรง ปล.อยากรู้พอดี ผมอยากไปภูทับเบิกมาก แต่กัวรุผมจะน็อคกลางทางขึ้น

2. Buay Rung-aree

Buay Rung-aree Guest

0
    0
    0
    ถ้ารถเครื่องเดิมๆจะขึ้นไหวมั๊ยคับ ระยะทางโหดชันมากมั๊ยคับ

3. สมัยเป็นเครื่อง d16y8 เคยขึ้นไป 2 ครั้งครับ เกียร์ Auto นั่ง 2 คน ทางโล่ง ๆ สบายครับ อาศัยแรงเหวี่ยงนิดหน่อย
    ถ้ารถเยอะ ต้องออกตัว บนเนิน ก็ มีร้อนครับ

ตอนนี้ B20 ไปได้ ทุกเนินครับ
    อ่างขาง อินทนนท์ แม่สลอง ไปเทสมาหมดแล้วครับ สบายยยยย

ผมใช้ วิธี เตรียมหล่อเย็นไป 2 ชุดครับ ร้อน ก็เปลี่ยน ไปต่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้