กลับมาถึงบ้านกันแล้วยังคับ.......เพื่อนๆที่ไปถ่ายรูปกันวันนี้

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย toeyppp, 6 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toeyppp

toeyppp New Member Member

3
    0
    0
    กลับมาถึงบ้านกันแล้วยังคับ...........เป็นยังไงบ้าง........เมากันอะป่าว.....ยังไงก็ขับรถกันดีๆนะคับ.........เมาไม่ขับ...............ก็รู้สึกดีนะคับกันการไปเจอเพื่อนๆครั้งแรกของผม.........ยังไงโอกาสหน้าจะต้องไปเที่ยวให้ได้เลยอะ...........เสียดายที่วันนี้ผมต้องไปทำงานต่อ.........แล้วอยากจะถามคุณพีกะ.......คุณพุด......ว่ารูปที่ถ่ายไว้อะคับ.........จะไปลงหนังสือเล่มไหนคับ...........จะได้ซื้อไว้เป็นที่ระลึก.......ขอบคุณคร้าบบบบ:D

2. ผมกลับมาถึงแล้วคร้าบบบ

ยังไง มิต หน้ามาใหม่นะครับ

ยินดีต้อนรับเสมอ

3. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ตื่นแล้วครับ ...............!

4. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ผมก้กลับมาแล้วครับบ

:D:D

ไม่น่าเล๊ยยย

พี่แป๊ะหาเรื่องเป๋าตังแฟ๊บมาให้ผมเนี่ยย

ฮ่าๆ

โดนเลยยย

ปล.เพชรเอาซะคุ้มสุดเลยย

555

5. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    5555555 + อิอิ

6. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    แฟ้บเหมือนกัน

7. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    แฟ๊บ ด้วย อีกคน หุหุ

8. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    โจ้บอกตอนตีหนึ่ง นี่เด็ดจิงๆ ใช่ไหมโจ้ 555+

9. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    100 เดียวก็เสียวได้

10. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    55 100เดียวก็เอาให้คุ้มใช่มั้ยพี่หมู

11. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    สนุกน่าดู .....เสียดาย

12. บอกได้คำเดียว ว่าเสียดายที่กลับก่อน

อิอิอิ

13. G.@.l.f. e36

336
    8
    0
    ก็บอกแล้วห้ามพาเมียไปไม่งั้นมีเสียว

14. อิอิอิอิ

15. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    หัวเราะแบบนี้ยังไงเนี่ย นน

16. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    พลาดเลย !!!

lovekodomo ถูกใจสิ่งนี้
  17. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    สำหรับบางเคท พลาดไปนิด อาจจะดีกว่า งานเข้าน้าา :p:p:p

18. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    55.....ลงรูปแล้ว.....งานเข้าแล้ว.....55555...ไอ้กอฟมึงซวยแน่ๆๆเลย....อิอิ

19. pithbull

pithbull New Member Member

144
    4
    0
    555+ คุ้มเยยกู...<เสียตังโดยใช้เหตุ>

กูยังติดหนี้เค้าอีก เซงว่ะ..กร้ากกกกๆๆ

พี่แป๊ะครั้งน่าเอาอีกน่ะ

จะเตรียมตังปายหั้ยพร้อม...มีจุดประสงค์โว๊ยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้