จานเบรคใหม่ราคาประมาณเท่าใหล่ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ภาณุพงค์ ร่วมจิตร เด็ก โพธิ์ศรีฯ, 10 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    จานเบรคใหม่ราคาประมาณเท่าใหล่ครับ

1. จานเบรคตัวนี้ขนาดกี่มิลครับ

2. 1200-1800 อันนี้ไม่มั่นใจนะครับ เเต่เคยเปลี่ยนทั้งหมด4ล้อ 4500 มันนานเเล้ว จานไม่ใช้ของเเท้นะครับ เเต่ปัจจุบันก็ยังใช้ได้ดีเลนทีเดียว

ถ้าไม่มีใช้ของรุ่นใหนแทนใด้มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้