350Z คันสีเหลือง ในงาน Motor Expo

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tit_satit, 6 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    ไม่ทราบว่าสีเหลืองแบบนั้น มันคล้ายกับ
    เหลือง Type-R (Y56) หรือ เหลือง Spoon มากกว่ากัน
    ใครไปดูมาแล้ว ช่วยตอบทีครับ

:cool::cool::cool:

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ใช่คันนี้เปล่าว ถ้าไม่ใช่ขออภัย

3. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    คันที่เอามามัน Poche คับผม

Nissan 350z คันนี้คับ

ดูๆแล้ว Poche สีเข้มกว่านะคับ

4. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    350Z คันนี้เลยครับ พาแฟนไปดูคันจริงมา เจ้าตัวยอมรับว่า รถสวย สีสวยดีครับ โทนสีกำลังดี เลยอยากรู้ว่า มันเป็นโทนเดียวกับ เหลือง EK เราหรือป่าว

5. สวยคับ

<?:=B?@T=:?> ถูกใจสิ่งนี้
  6. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    น่าจะเปง
    เหลือง Type-R (Y56)

<?:=B?@T=:?> ถูกใจสิ่งนี้
  7. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    เหมือนสี ของคลับ INNER LINE เลยนะครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้