หาอู่เชคเครื่องคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ส้มจัง, 6 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    หาอู่เชคเครื่อง d15b เเถวพระราม3คับ มันกินน้ำมันไปอ่ะคับ โซฮอ 95 11 ลิตีร วิ่งได้ 100 โลเอง ขับปกตินะไม่กดคันเร่งคับ เออ เกี่ยวกับ กรองไหมคับ ใส่กรอง HK

1. mighty_funny

mighty_funny New Member Member

10
    1
    0
    แนะนำอู่ ตาตั้ม s.e.s. เลยครับ อยู่แบริ่ง 16 ช่างเค้าเก่ง civic ครับ วางใจได้ หายห่วงเลยครับ

2. cyberrecon

cyberrecon New Member Member

18
    0
    0
    โซฮอลมันก็อย่างนั้นแหละครับ ปริมาณน้ำมันที่เท่ากัน ระยะทางวิ่งจะน้อยกว่า ผมลองแล้ว
    สรุปส่วนตัว โซฮอล ได้ระยะทางน้อยกว่า 91 แต่ราคาถูก เมื่อเปรียบกับ 91 สรุป หักกลบลบหนี้แล้ว คือเท่ากัน
    ฉะนั้น เติม 91 ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้