พี่ๆถอดออกยังไงครับผมคายน๊อตออกหมดแล้วครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย สหายเป็ด สีน้ำเงิน, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆถอดออกยังไงครับผมคายน๊อตออกหมดแล้วครับ

1. มีเป็กรอบๆประตูครับ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    น้อตที่ซ่อนอยู่ในมือเปิดอีกตัวเอาออกยัง

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    แล้วใช้เครื่องมือตัวนี้ ค่อยๆ งัดเป๊กที่ฝังอยู่ รอบๆ ประมาณ เกือบ 10 ตัว ให้หลุดก่อน

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    แล้วง้างมือเปิดด้านในไว้ งัดแผงเข้าหาตัว ดันยกขึ้น แล้วดันมาด้านหน้านิดหน่อย ก็จะหลุดออกมา

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ไม่ยาก แต่ไม่หมู ถ้าทำไม่เป็น ใจร้อน เป๊กจะคารู แล้วทำให้แผงฉีกเสียหาย

6. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆระวังหัก

7. เอาใจช่วยคับ

8. ตามครับตาม

ขอบคุณทุกคนมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้