สอบถามผู้รู้หน่อยครับ สายไมล์ความเร็วซื้อที่ไหนครับ รถวางb20b ใช้สายเดิมได้ใช่ไหมคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nattaphol Noum-em, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามผู้รู้หน่อยครับ สายไมล์ความเร็วซื้อที่ไหนครับ รถวางb20b ใช้สายเดิมได้ใช่ไหมคับ
    ก่อนหน้านี้เข็มไมล์แแกว่งและดังครับ
    ขอบคุณครับ

1. 1 สายเดิมต่อเหมือนเดิมแต่หาไส้ไมล์หัวฉีดมาสับ 2 เอาเฉพาะไมล์ความเร็วไฟฟ้ามาแปลงใส่แล้วทำอะแดปเตอร์ใส่ที่เซนเซอร์เสื้อเกียร์ครับ

ขอถามนิดนึงครับรถผมเหมือนเฟืองไมล์ดังเลยอ่ะครับ แก้ไขไงดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้