เดือนนี้พอแค่นี้ก่อน พ่อจะกินแกลบแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Wittaya Piluek, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    เดือนนี้พอแค่นี้ก่อน พ่อจะกินแกลบแล้ว

2. Patcharapat Vit

Patcharapat Vit Guest

0
    0
    0
  3. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    เมื่อวันเสาร์ ผมขับรถสวนกับพี่ตอนที่พี่ขับรถเข้าเซียงกง ตรงสะพานพระราม5อะครับช่วงบ่ายๆ ผมขับยาริสสีฟ้ามาจ๊ะกับพี่ตอนเข้าพอดี ไม่ได้ทักทายเลย

เป็นผมวางตัวนี้นะแกลบตั้งแต่คิดเลย 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้