ออฟเซต ของ R10 มันเท่าไหร่หรอครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Udong, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากทราบว่า ออฟเซต ของ R10 มันเท่าไหร่หรอครับ แล้วใส่แบบที่มันเท่าไหร่ได้บ้างอ่ะครับ

2. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ไม่มีใครตอบเลยผมก็รอฟังอยู่เหมือนกันไม่ได้จะเปลี่ยนหรอกคับแค่อยากรู้ไว้ประดับตัว
    เอ้าพี่ๆผู้รู้ทั้งหลายมาบอกทีครับ

3. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    หง่ะ

อยากรู้อ่ะครับ

พอดีว่าจะเปลี่ยนแมก เลยอยากรู้ไว้หน่อย

แล้วก็อยากรู้ว่าถ้าใส่ของ 17 มันจะติดอะไรไหมคับ

เพราะว่าแมกลายที่อยากได้ เค้าไม่มี 16 อ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้