ไฟโชว์ตัวนี้เกิดจากสาเหตุอะไรบ้างครับหม้อลมเบรคก็พึ่งเปลื่ยนมานอกจากเตือนระบบเบรคแล้วยั...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phonpinyo Surachai, 12 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟโชว์ตัวนี้เกิดจากสาเหตุอะไรบ้างครับหม้อลมเบรคก็พึ่งเปลื่ยนมานอกจากเตือนระบบเบรคแล้วยังเตือนอะไรอิกไหมครับ

1. เช็คน้ำมันเบรคขาดไปรึเปล่า

2. สวิตเบรคมือค้างป่าวครับ

3. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    ลองดึงปลั๊กไฟลูกลอยที่กระปุกน้ำมันเบรกออกดูถ้าดับก็เช็คสวิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้