ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มคับ พึ่งได้มาเมื่อวานฝากไว้ชักคันคับ รถเดิมๆมือเดียวป้ายแดงเลย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย บัณฑิต แสนคำ, 17 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มคับ
    พึ่งได้มาเมื่อวานฝากไว้ชักคันคับ
    รถเดิมๆมือเดียวป้ายแดงเลย

1. ล้อเดิมมัน4รูเท่าไหล่คับตัวนี้

2. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    สวยครับ เดิมสนิทเลย

3. ถ้าผมเอาแม็ก15คันนี้ใส่จะสวยไหมคับแล้วมันจะติดไหมคับ

4. เพื่มความเก่าเข้าไปอีกเปิดในรถเจอคับ

5. สวยมากเลยคับ

6. ล้างแล้วดูดีขึ้นมาหน่อย

7. ปกติเครื่องคารบูเกียร์ธรรมดาตัวนี้ถ้าเครื่องดีๆปลายวิ่งได้ประมาณเท่าไหล่คับ

8. Anand Singh

Anand Singh Guest

0
    0
    0
    สวยแบบนี้หายากแล้วครับ..ถ้าอยากจะเปลี่ยนล้อ ล้อชุดเดิมน่าจะเก็บไว้นะครับ เพราะฝาครอบเดิมๆแบบนี้หาไม่มีแล้ว

9. ผมจะไปหาเทปที่ไหนนี่คับจะเปลี่ยนก็กลัวไม่เดิมตัวนี้ก็ยังใช้ได้ปกติ
    เปลี่ยนดีไหมคับ

10. ถ้าจะติดฟิล์ม...ความเข้ม

อย่างน้อย...ด้านข้าง 60% ด้านหน้า 40%

ของผม 60/40 และเคลือบปรอท...ช่วยเรื่องอากาศร้อนในห้องโดยสารได้มากมาย ครับ

11. สวยมากคับ..

12. เจ้าของเก่าเขาคงไม่ค่อยได้ขับแน่เลย

13. ยังไม่ครบระยะต้องถ่ายน้ำมันเครื่องเลยวิ่งมาจะ3ปีแล้ว

14. Prem Wittawat

Prem Wittawat Guest

0
    0
    0
    สีเดียวกับผมเลย ของผมเครื่อง 2000 เกียร์ออโต้ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้