...และแล้วก็ผ่านพ้นไปอีกครั้งสำหรับการมีทติ้งครั้งที่ 3 ของเรา ชาว EK Group...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย QS Estimate Jai, 1 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    ...และแล้วก็ผ่านพ้นไปอีกครั้งสำหรับการมีทติ้งครั้งที่ 3 ของเรา ชาว EK Group (ช่วงหน้าฝน) ต้องขอขอบคุณพี่สาวคนโตของเรา พี่แจง A-ri Ariya ที่เสียสละปักตะไคร้ ^^ ...ทำให้บรรยากาศในการมีทติ้งเป็นไปอย่างราบรื่น สนุกสนานและที่สำคัญฝนไม่ตก...ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่สละเวลามาพบป่ะพูดคุยและร่วมรับประทานอาหารด้วยกัน ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ที่เพิ่งมาและสมาชิกเก่าที่หายไปนานแล้วกลับมาพบเจอกัน...ในฐานะตัวแทน...ต้องขออภัยในการตอนรับที่อาจจะยังไม่ทั่วถึงมากนักแต่ก็จะพยายามทำให้ดีที่สุดในครั้งต่อๆไป...ขอขอบคุณครอบครัว EK Group ทุกๆท่านที่ทำให้ความอบอุ่นแบบนี้ได้กลับมาอีกครั้ง...ขอบคุณครับผม....

2. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ที่เซอร์ไพส์สุดๆคือ พี่ใหญ่ทั้งหลาย ทั้งพี่ต้อม Tommy Tom น้าบอล Kringkrai Ariphong พี่แจง A-ri Ariya และพี่หน่อย Rtnet Rtnet ที่ถ้าว่างเมื่อไหร่ ก้ยังแวะเวียนมาพบปะพูดคุยกับน้องๆ เสมอๆ บรรยากาศและความรู้สึกต่างๆ ยังคงเหมือนเดิม

ผ่านมาก็เข้าปีที่ 10 ละ ที่พวกเราอยู่ด้วยกันมา we're family จริงๆ

3. สนุก อบอุ่น เช่นเคยครับ

4. Ariya Jang

Ariya Jang Guest

0
    0
    0
    มิตรภาพที่อยู่บนความพอดี อาจไม่ได้ไปร่วมทุกครั้ง แต่เมื่อไรที่ไป สำผัสได้ว่าเหมือนเดิม

5. Nu Somprach

Nu Somprach Guest

0
    0
    0
  6. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    มันเป็นครอบครัวไปแล้วครับสำหรับผม

ขอบคุณทีมงาน น้องๆทุกท่านนะครับ บรรยากาศเหมือนเดิม สนุกเฮฮา ขอบคุณพี่ๆหลายๆท่าน พี่แจง ari , พี่ต้อม bigeyes96 , พี่หน่อย RTNET , พี่บอล ka8506 และยินดีเสมอที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ Ek Group ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้