ช่วยแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย teay-up2you, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teay-up2you

teay-up2you New Member Member

17
    1
    0
    ผมวางsr20deไม่ทราบว่าต้องเปลี่ยนปั๊มติ๊กมั้ยคับรู้สึกว่ามันอืดหน่อยๆคับถ้าต้อง
    ใส่ใช้ของรัยที่จะใส่ในถังได้คับ ขอบคุณคับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เปลี่ยนถังเลยครับ
    เอาแบบถังตรงรุ่นนะครับจะดีกว่า
    แต่ตอนวางเค้าใส่ปั้มตรงไหนครับ
    เอาแบบของ nv ที่มีปั้มมาในถังน้ำมันเลยจะดีกว่าครับราคา ไม่เกิน 3500 ครับ ยกถังเลย

3. teay-up2you

teay-up2you New Member Member

17
    1
    0
    ถังของsrรึว่าถังnvคับถ้าถังsrนี่ใส่ได้เลยเหรอคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้