ซื้อยางแท่นเครื่องมาผิด ใครมีโครงการจะเปลี่ยนแท่นเครื่อง GA16 ขวา บอกผมได้นะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 9 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ซื้อยางแท่นเครื่องมาผิด ใครมีโครงการจะเปลี่ยนแท่นเครื่อง GA16 ขวา บอกผมได้นะครับ จะขายให้แบบถู๊กกกกก ถูก ปล.ผมไม่ได้ขายแบบจริงจัง กะว่าจะขายให้พี่ๆน้องในห้องนี้คงไม่ผิดกฎของห้องใช่หรือไม่ครับ หรือถ้าผิดกฎก็ขออภัยและจะลบให้ครับ

2. เอ้าคืนไม่ได้รึ

3. สนใจครับ..เครื่องตัวGa16คาบูหรือหัวฉีดครับ..ขอดูรหัสข้างกล่องได้ไหมครับ..ผมb12

4. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ลองใส่จนมีรอยขูดขีดแล้วเลยรู้สึกว่าเราผิดเองที่ไปเลือกซื้อและตัดสินใจเอามาเลยไม่ได้คืนไป +กับเจ้าของร้านเค้าก็ลดราคาชิ้นที่ถูกต้องให้ ก็เลยเก็บเอาไว้กะว่ามาขายให้พี่ๆน้องๆที่เบี้ยน้อยหอยน้อยนี่แหล่ะครับ

5. อ.เจิ้น อยู่ไหนไปตามมาดิ๊ พังทุกตัวเลยคันนั้น

6. พังยันเครืองแล้ว 5555

7. Lek Woodies

Lek Woodies Guest

0
    0
    0
    เพิ่งเปลี่ยนมาไม่นาน ไม่งั้นโดน!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้