ช่วยหน่อยคับเรื่องเบรค h22

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nbeee, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nbeee

nbeee Guest

0
    0
    0
    คือจะใส่เบรค h22 นี้ เอาจานไปเจาะรู 4*100 และเปลี่ยน คาริเปอร์ เปน h22 แค่นี้ใช้มั้ยคับ

หรือว่าสับยกคอม้าเลย รบกวนด้วยคับ

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    รู้สึกว่า เอาจานไปเจาะ แล้วก็​ใส่เบรค h22 ได้เลยนะครับ
    ปล. ผมถอดเบรค ขายอยู่นะครับ
    สนใจ ติดต่อได้ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=566435

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอาจานกับปั้ม+ขายึดคาลิเปอร์แต่ต้องเอาขายึดไปเจียรออกประมาณสองมิลครับ

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ต้องเอาคาลิเปอร์ไปเจียรออกตามที่พี่หมูบอกครับ และก็เจาะรูเป็น 4 รู 100 แต่ก่อนเจาะดูก่อนว่าจานบางหรือยัง (เทียบกับ spec จาน) ถ้าบางมากแล้วหาเปลี่ยนของ run stop ดีกว่าครับราคาไม่แพงหรอก

5. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    h22 ยอดฮิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้