หลังคา NX หาซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย อานนท์ eg, 30 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อานนท์ eg

อานนท์ eg New Member Member

26
    0
    1
    ราคาประมาณเท่าไหร่ หาอยากไหมครับ

2. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ไม่ทราบว่าจะเอาแบบ ทีบาร์ หรือหลังคาธรรมดา ครับ :):):)

3. อานนท์ eg

26
    0
    1
    เอาแบบ ทีบาร์ ครับ พอจะทราบราคาและร้านติดตั้งไหมครับ เอออ หาซื้อได้ที่ไหนก่อนดีก่า

4. อานนท์ eg

26
    0
    1
  5. อานนท์ eg

26
    0
    1
  6. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ที บาร์ หายาก ครับ ราคาต้องรอผู้ที่เคยซื้อมาตอบ ที่ที่ผมมีแต่กระ จกทีบาร์ 2 บาน

7. อานนท์ eg

26
    0
    1
    up...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้