รถเก่า แล้วไงครับ ฝนตกก็จะล้าง เจอแต่คนถาม ไม่ออกรถใหม่ว๊ะ มันขับได้ กันฝนได้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ninebenz Patipark, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเก่า แล้วไงครับ ฝนตกก็จะล้าง
    เจอแต่คนถาม ไม่ออกรถใหม่ว๊ะ
    มันขับได้ กันฝนได้ รถแก่แค่27ปีเอง #ขับไปซ่อมไปมันดี

1. ว่าแล้วทำไมฝนตก

2. เก่าตรงไหนพี่ แวววับซะขนาดนี้ ^^ อิอิ

3. สวยนะเนี่ย!!!

4. แค่27ปีเองเนอะ

5. เห็นด้วยอย่างยิ่ง

6. ชอบจบเลยครับพี่

7. ผมก็มีแต่คนถาม ก็แค่บอกเขาไปว่าผมไม่ต้องผ่อน เอาเงินที่ผ่อนมาซ่อมรถยังดีกว่าอีก เงียบเลยล่ะ

8. คนขับรถใหม่ทั้งผ่อนทั้งช่อมคับหนักกว่าเราอีก

รถรุ่นนี้มีเสน่ห์ครับเก็บส่งให้รุ่นลูกดูแลต่อไป ( ดีซะอีกไม่ต้องผ่อนให้ลำบาก 555 )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้