สอบถามaccordปี88จะวางเครื่องใหม่เป็นเครื่องวีเทคต้องใช้เงินประมาณเท่าไหร่ครับถึงจะพอ(ไม...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เทวกฤต อาทิตย์วัฒนา, 23 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามaccordปี88จะวางเครื่องใหม่เป็นเครื่องวีเทคต้องใช้เงินประมาณเท่าไหร่ครับถึงจะพอ(ไม่รู้จริงๆ)ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

1. ถ้าเอาแบบไม่ถึงกับแรงมากและงบก็ไม่บานก็b20คับไม่หนักรถห้องเครื่องดูโล่งกำลังพอดี
    ถ้าอยู่เขตกรุงเทพลองถามคนนี้ดูคับ
    เกณฑ์ แปดแปด
    ให้คำปรึกษาได้

2. ราคาเครื่อง 30,000(+-5000)
    ค่าว่าง
    25000(+-5000)
    กำไว้ หกนิดๆครับ เผื่อช่วงล่าง

3. แรงแบบผู้ใหญ่คับ B20 อนุรักษ์ ผู้ชายในสายลม ไม่ใช่ไม่แรงนะ อิๆๆ

4. Kai Iec Cool

Kai Iec Cool Guest

0
    0
    0
    ผมหมดไป55.000$

5. Wittaya Piluekaya
    พี่วิทลองแน่ะนำเค20ให้เค้าหน่อยคับ

6. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    555 จะให้แนะนำยังงัยดีล่ะ เอ กำเงินไปประมาณ80000บาทเข้าไปหา เกณฑ์ แปดแปด เลยครับ ปัญหาที่เจอมาตอนนี้แก้ได้หมดแล้วครับ

7. ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับดูจากราคาแล้วผมซื้อใหม่ดีกว่าเพิ่มอีกนิดหน่อยได้รถดีๆเลย

8. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    พอล่ะมั้งเจ้าของกระทู้ถอดใจแล้ว^^

9. ผมว่าวางb20ไม่น่าถึงห้าหมื่นนุ่

ลองหาเครื่องดูก่อน พาดหัวมา เหมือนจะเน้น Vtec แหะๆ มีตังค์ และยังใจรัก K20 อะไหล่เยอะแยะ
    B20 อาจจะผ่านหลายบอดี้แล้วถ้าหาได้ถูก
    เน้นใช้งานไม่ชิ่ง D15b

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้