รบกวนหน่อยครับ...รถผมพอเปิดแอร์ เสียงดังมากแล้วเครื่องก็เร่งไม่ขึ้นแต่พอปิดแอร์...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Artit Sompan, 8 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Artit Sompan

Artit Sompan Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ...รถผมพอเปิดแอร์ เสียงดังมากแล้วเครื่องก็เร่งไม่ขึ้นแต่พอปิดแอร์ รถก็ปรกติ เกิดจากสาเหตุอะไร ใครทราบบ้างครับ

2. Alife Type R

Alife Type R Guest

0
    0
    0
    คอมแอร์ ไกล้ไปแล้วมั้งคับพี่ เลยฉุดกำลังเครื่อง

3. Artit Sompan

0
    0
    0
    เปลี่ยนแพงใหมครับ

4. Alife Type R

Alife Type R Guest

0
    0
    0
    คอมมือ2หาในเวปประมาน2พัน แต่ต้องมาลุ้นอ่ะคับ ถ้าน้ำมันคอมมันแห้งเศษมันจะเข้าไปในระบบตู้ครับคงเปลี่ยนคอมอย่างเดียวไม่จบ ผมรอทีเดียวใช้ยันน๊อก เปลี่ยนที คอม,ตู้,แผง เจ็บแต่จบครับ

5. Artit Sompan

0
    0
    0
    อ่อ...ขอบคุณครับ

6. Artit Sompan

0
    0
    0
    เรียบร้อยแล้วครับ...เปลี่ยนคอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้