Meeting ZoNe Chonburi # 2

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย hello, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    สวัสดีครับทุกท่าน แวะมาฝากรูป มิตติ้ง ครั้งที่ 2 ชลบุรีครับ :D
    รูปแรกรถคุณเอ๋ ที่มาชลบุรีครับ (มาสืบสมาชิก)
    ต่อๆไปคือรูปบรรยากาศครับและรูปรถที่มาครับ ขาดรูปท่านใดขออภัยไว้ณ.ที่นี้ครับ :eek:
    (ครั้งหน้าจะเน้นให้ครบมากกว่านี้ครับ)

2. hello

125
    3
    18
    ต่อครับ

3. hello

125
    3
    18
    ต่อๆ

4. hello

125
    3
    18
    บรรยากาศโดยรวมครับ

5. hello

125
    3
    18
    มีพูดคุย ออกทีวีเคเบิลด้วยนะครับ รูปตอนถ่ายทำครับ :D

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เค๊าใส่ดำกัน พี่แกใส่ขาวเลยเหมือนจะอ้วนขึ้น ฤ เปล่า?????
    แต่หล่อครับ...การันตีให้..........

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ทรัยตั้นเยอะจิงๆ

8. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    มี vigo พี่เก้าคันเดียวเอง
    หาน้องๆคลายเหงาสักคนมั้ย

9. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    แหล่มเลย MTC ชาวชลบุรี !!

10. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    มิว ผมหายไปไหนอ่ะพี่
    โห ครั้งหน้าไม่ไปแล้วเซ็งว่ะ...........

11. hello

125
    3
    18
    โอใจเย็นครับ งานครั้งนี้ถ่ายรูปมาน้อยครับ อาจะไม่ทั่วถึงต้องขออภัยด้วยนะครับ
    สังเกตุคนถ่ายรูป ยังไม่มีรูปรถตัวเองมาลงเลย ครับ

12. Tik series.pattaya

Tik series.pattaya New Member Member

52
    0
    0
    น้องใหม่รายงานตัวครับ พี่ๆๆทุกท่าน

13. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    รายงานตัวด้วยคนครับ

14. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ท่านสมาชิค ชาวชลบุรี ทุกท่านครับ วันไหนว่าง ๆ ไม่มี กะตัง ทานข้าว ขอเชิญ ทานฟรีที่ร้าน ครัวต้นจันท์ ร้านข้าวรถแรง นะครับผม บริหารงานโดย น้าอ๊อดเอด กับข้าวอร่อย ยาดองเยี่ยม ครับผม น้าอ๊อด เลี้ยง ฟรี ๆ เลย สำหรับสมาชิก ทุก ๆ ท่าน ครับ เหอ ๆ ....................

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดูจากข้อความพี่ นะ แล้ว
    ผมขอเอาใจ(ไม่ออกตัง)ช่วยน้าอ๊อดให้มีกำไรเยอะๆนะครับ(ถล่มกันให้ตายเลยรึไง)
    อ้อ!!!ยังไงก็อย่าลืมแสดงความเสียใจกับเหตุการที่เกิดขึ้นที่คลอง5กันนะครับ

16. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    รวยแต่เขือ แน่นอนครับพี่น้อง

ยังไงฝากกันดูแล MTC โซนตะวันออก ด้วยนะค้าบบบบบบบบบบบบ

17. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ครั้งหน้าค่อยเจอกันนะโยม...............

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แหม....เล่นเรียกซะแก่เลยนะพี่ อิอิ

19. STEP_OUT 001

196
    1
    0
    วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พระเล่นเน็ต 5555
    ใครนิมนต์มาอ่ะท่าน

แม๋ ๆๆ แม่ฝากมาบอกว่า เอาแค่จนอย่าเอาจนเจ๊ง

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งั้นก็เตรียมตัว จน ได้เลย อิอิ

21. [i_p@ple]

[i_p@ple] New Member Member

28
    0
    0
    อ่ะจัดปลายยย...พี่อ๊อต คอนเฟริม แล้ว แหะๆ :cool:

22. Smother

1,573
    2
    0
    เพิ่งกลับมาจากงานบวชวันนี้
    เล่นฮิห้าด้วยอะป่าวโอโม่ภิกขุ

23. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เอางั้นไปกินกันครับ บ้านน้าอ๊อด ฟรี ๆ ๆ ยาดอง เหมาโหลได้เลย แม่ไม่หวง แต่เหลือให้แกขายซัก 2 กั๊กพอ อิอิ ถ้าไม่กินยาดอง ก็ น้ำหวานไม๊ เค้าวา น้ำหวาน บ้านไอ้อ๊อดเอด อร่อย สุด ๆ มันเหมือมะม่วงอกร่อง ร่อนเหมือนเป็ดปักกิ่ง ขาวนุ่มเหมือนบัวลอยไข่หวาน 555

บวชกี่วัน ว่าง ๆ ไปเยี่ยม เอาข้าวผัด โอเลี้ยงป่าวหลวงพี่ เหอ ๆ

ตังใจ บวชทั้งตัว ทั้งใจ ยังไงก็ ขอให้ได้อะไร เยอะ ๆ นะ หลวงพี่

24. พี่เอ๋ดูตื่นเต้นเนอะ อิอิ นานๆทีได้ออกทีวี

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    สุดๆอ่ะ ไม่ทันได้ตั้งตัว นึกคำพูดไม่ถูกเลยอ่ะ อิอิ

26. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    เสียดายมากครับไม่ได้ไปเจอพวกพี่ๆ
    เพราะบริษัทจัดโยนโบลิ่งซินี่
    อดเลยเรา

27. Smother

1,573
    2
    0
    BSC หญิงเยอะกว่าใช่มั้ยล่ะ ถึงไม่มา
    หื่นๆ อย่างพี่เอไม่มีเรื่องอื่นแน่นอน

28. hello

125
    3
    18

จริงเหรอแต่ผมเห็นรถพี่จอดหลังปั๊ม :D

29. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 เจอแต่คนหื่นๆ อย่างนี้ น้าอ๊อดชอบ

30. Smother

1,573
    2
    0
    แส ดง ว่า ก่อนเข้าบ้านพี่เก้าแอบไปดูตัวอ่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้