ร้านตัดต่อเพลา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Little DragonZ, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อยากรบกวน เพื่อนๆสมาชิก RC WEB ทุกท่านที่พอจะทราบเกี่ยวกับร้านรับตัดต่อเพลา ถ่วงเพลา ว่าพอจะมีร้านไหนใน กทม. ที่ทำแล้วจบบ้างครับ พอดีรถเพิ่งเปลี่ยนเกียร์จาก M/T มาเป็น A/T แล้วเวลาเปลี่ยนเกียร์ไม่ค่อย กระตุกค่อนข้างแรง เลยอยากขอรับความคิดเห็นจากท่านผู้มีประสบการณ์มา เล่าให้ฟังหน่อยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ :)

2. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    ลองดูร้าน เงากลการ แถวๆ 4 แยกท่าพระครับ เคยเอาไปทำเหมือนกัน ก้อโอเคนะครับ

3. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    เงากลการ อีกเสียงครับ

4. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ตาม ที่ .....นั้น เลย ครับ ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้