เพื่อนคู่ใจหายป่วยแล้ว..เย็นนี้พร้อมลุย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sittichai Intaravisit, 9 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนคู่ใจหายป่วยแล้ว..เย็นนี้พร้อมลุย

1. b20b เกียร์ธรรมดาหรือ ออโต้ครับ สอบถามหน่อยคับ
    เครื่องติดหนวดกุ้งฝั่งคนขับไหมคับ
    แล้วเกียร์ออโต้เวลาหวดเกียร์เปลี่ยนปกติไหมครับ ของผมต้องยกเท้าถึงจะเปลี่ยนเกียร์คับ

2. เกียร์ออร์โต้ครับ..ไม่ต้องยกเท้าครับเปลี่ยนเอง..แต่จะกระชากนิดหนึ่งครับ

3. วางเครื่องตัวนี้ใช่งบเยอะไหมครับพี่ราคาเท่าไรอ่ะครับ

4. วางเครื่องใช้งบประมาน 15,000 บาท ไม่รวมค่าเครื่องยนต์

5. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    กินน้ำมันกี่โลลิตครับ. จุกจิกไหมครับตัวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้