รบกวนหน่อยครับเครื่องd16y8เทคไม่เปิดเกียautoเวลาเหยียบคันเร่งมันลากรอบยาวเลยไม่ยอมตัดรอ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ยินดี ม่ายมีปันหาาา, 1 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับเครื่องd16y8เทคไม่เปิดเกียautoเวลาเหยียบคันเร่งมันลากรอบยาวเลยไม่ยอมตัดรอบเปลี่ยนเกียครับแล้วบางทีมันก็เหยียบแล้วเป็นเหมือนเกียว่างครับและไฟเกียd4โชครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ ขอบคุณครับ

1. ดูที่สายเกียร์คับว่าหย่อนหรือเปล่าหรือขาดข้างในรถผมเคยเป็นคับ

2. Chokthakul Chok

Chokthakul Chok Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คโซลินอยเกียร์ดูครับ

ถ้าเป็นที่โซลินอยเกียร์ซ่อมหรือเปลี่ยนราคาเท่าไรพอทราบไหมครับ/ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้