ในห้องนี้มีคนโกงนะครับ สั่งซื้อสินค้า และไม่ยอมส่ง รายละเอียดผมขออนุยาดชี้แจงกับแอดมิน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Toto Lord, 28 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toto Lord

Toto Lord Guest

0
    0
    0
    ในห้องนี้มีคนโกงนะครับ สั่งซื้อสินค้า และไม่ยอมส่ง รายละเอียดผมขออนุยาดชี้แจงกับแอดมิน นะครับ(ให้แอดมิน เปนผู้พิจารณาก่อน)

2. ปะจานอย่าให้มีทีอยู่เลยคับ.

3. พวกที่นัดแล้วกับลำผมเข็ดเลยคับ.

4. Krid Kridsada

Krid Kridsada Guest

0
    0
    0
  5. อนุญาติให้โพสได้ครับ ถ้าโดนจริงๆ แต่ถ้าโพสแล้วต้องรับผิดชอบสิ่งที่โพสด้วยนะครับ หรือจะลอง inbox มาคุยก่อนก้ได้ครับ

6. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ติดตามครับ หรือลองชี้แจงเลยดฝก็ดีครับ

7. สักครู่นะ เด๋วเจ้าของโพสจะลงรายละเอียดพร้อมรูป เผื่อมีเพื่อนสมาชิกซื้อจากเจ้านี้บ้าง แต่ตอนนี้ได้ออกจากกลุ่มไปแล้วพร้อมลบโพสทิ้งไปด้วย (ระเบิดรถขาย)

8. ใครโดนมั่งเอ่ย

9. Toto Lord

0
    0
    0
    ขอบคุนแอดมินมากๆๆครับ ก่อนอื่นผมใคร่จะขอร้องว่า อ่านรับทราบเฉพาะกลุ่มเรานะครับ(ผมขอร้อง) ผมไม่อยากเผยแพร่ออก ให้ดังในสังคมโซเชี่ยล

10. Toto Lord

0
    0
    0
  11. Toto Lord

0
    0
    0
  12. Toto Lord

0
    0
    0
  13. Toto Lord

0
    0
    0
  14. Toto Lord

0
    0
    0
  15. Toto Lord

0
    0
    0
  16. หืม........ไอ้คนที่ไม่ส่งของติดต่อมายังคับนี่

17. เมื่อเช้ายังค้นหา เจอโพสเลย ตอนนี้หายไปแล้ว แสดงว่าเจ้าตัวเพิ่งเข้ามาลบ

18. ใครได้ซื้อขายกับเจ้านี้บ้าง

19. เห็นมีคนถามอยู่

20. ใครได้ติดต่อบ้าง

21. ถามหลายคน

22. Thom Eamampai

Thom Eamampai Guest

0
    0
    0
    ผมคุยอยู่เรื่องไฟหน้า แต่ไม่ได้ตกลงซื้อเพราะรู้สึกว่ายังไม่จำเป็นเท่าไหร่ กะซื้อเก็บเป็นอะไหล่ เค้าบอกว่ามีอีกคนสนใจ ผมเลยบอกให้อีกคนที่สนใจแทนแล้วกัน เผื่อจะจำเป็นต้องใช้กว่าผม ^^

23. Thom Eamampai

0
    0
    0
  24. เรียบร้อย ผมโดนบล๊อกไปอีกคนแล้ว เจตนาโกงจิง ๆ แล้วด้วยแบบนี้

25. Ling Nava

0
    0
    0
    แจ้งความไว้ก่อน. พอจะสืบได้มั๊ยอยูแถวไหนครับ

26. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ไม่่ไหวครับแบบนี้

27. ใครไม่โดนบล๊อกเข้าไปดูในเฟสได้ เปิดเฟสขายเสื้่อผ้า ถ้าไม่ใช่เพื่อนไม่มีให้เม้นหรือให้โพสอะไรเลย เห็นเป็นสมาชิกหลายกลุ่มด้วย ทั้งกลุ่มรถยนตร์ มอไซด์ พระเครื่อง กระเป๋าเสื้อผ้า แบบนี้น่ากลัว

28. Thom Eamampai

0
    0
    0
    บล้อกผมเรียบร้อยแล้วคราฟ

29. Ling Nava

0
    0
    0
    มิจฉาชีพแน่นอน

30. Chon Say

Chon Say Guest

0
    0
    0
    ตามดูด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้