DIO ผมเวลาStart มือมีอาการแปลกๆครับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป1, 13 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    คือถ้ากำเบรคแน่นไปมันจะStartไม่ติดเวลากดStarจะมีเสียงแชะๆ ต้องกำเบาๆมันถึงจะติดอาการแบบนี้เป็นเกิดจากอะไรครับ (Start เท้าได้ปกติ Battary พึ่งเปลี่ยนมาครับ)

1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ลองรื้อหน้ากากมาแล้วดูที่ แถว ๆ stop ไฟเบรคจะมีตัวทำให้ครบวงจร เพื่อสตาร์ดมือได้ ลองหาน้ำยาล้างคอนแทคมาฉีดก็น่าจะหายครับ :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้