สอบถามพี่ๆเพื่อน ek หน่อยครับ ตอนนี้ในรถใส่วิทยุ 2din อยู่ ตัวหน้ากากเป็นของ vi-rs...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Gus Streetphotogram, 18 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆเพื่อน ek หน่อยครับ

ตอนนี้ในรถใส่วิทยุ 2din อยู่ ตัวหน้ากากเป็นของ vi-rs
    จะเอาฟร้อน 1din มาใส่อยากทราบว่าต้องทำยังไงบ้างครับ
    ทางร้านจะปิดช่องให้ยังไง

มือใหม่ครับ

1. Pom Naka-Yoshi

Pom Naka-Yoshi Guest

0
    0
    0
    มันมีช่องเล็กๆไว้ใส่เก็บของพอเอามาประกบกับ1din ขนาดจะเท่า2din พอดีคับ

2. ตอนนี้ผมมีช่องเก็บของอยู่ ของยาริสถอดมา ไม่ทราบว่าใส่ได้หรือเปล่าครับ หรือว่าที่ร้านจะมีให้

3. Pom Naka-Yoshi

Pom Naka-Yoshi Guest

0
    0
    0
    ลองใส่ดูเลยคับผมไม่รู้ว่าเท่ามั้ยถ้าใส่ได้ก็โอเคถ้าไม่ได้ที่ร้านมีขายไม่กี่ร้อยคับ

ครับผม ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้