ในคลับใครตกปลาบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตามหา แก๊ง Fishing ครับ :D

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเลยครับ

เลยอยากถามว่าในคลับมีพี่ๆ คนไหนชอบ ตกปลาเป็นประจำแล้ว หรือ บางครั้งคราวก็ได้ครับ อยากชวนไปบ้าง :D

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    บ่อคณะถาปัต ปลาอ้วนตัวใหญ่เนื้ออร่อย 55555555

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อ้าวพี่โตนไปสอยปลาในบ่อสถาบันมาลองเเล้วหรอพี่..อิอิ

เหมือนเพื่อนผมเลยสอยที่ Ecc มากินเเละ...55

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตกปลาไม่ค่อยถนัด...แต่ชอบเกี่ยวเบ็ด...:D
    บ่ะ..บะ..แบบว่า..ชอบช่วยอำนวยความสะดวก..คนตกปลา..:D

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: เพื่อนตูนแม่ง อยู่ ID แม่งมาเสยเบ็ดไปเนีย :D แม่งบอกว่า ขอเด็ดๆ เบ็ดไม้แม่งหัก จัดให้หน่อย 555+

555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้