งาน MOTOR EXPO 2008

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย manop m., 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manop m.

manop m. New Member Member

57
    3
    0
    งาน MOTOR EXPO 2008 ครับ:D ไม่รู้ชอบกันเปล่าครับ...:D

2. manop m.

57
    3
    0
    ต่อ..:D

เสก R10 ถูกใจสิ่งนี้
  3. manop m.

57
    3
    0
  4. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    อยากมีเงินซื้อไว้ขับเเล่นซักคันบ้างจัง

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    น่าเสียดายวันที่ไปไม่มีเวลา แค่เดินผ่านๆ :D

อยากได้สีนี้มากมาย เดินไปเจอบูท TOA ถามว่ามีไหม บอกว่ามีแต่ ลิตรละ 20000 :cry:

ต่อกันที่สาวๆจากค่าย Honda เลยละกัน อิอิ :D

ตามมาด้วย Toyota

ปิดท้ายด้วย Peugeot ครับผม อิอิ :D

ภาพนี้เข้าไปถ่ายใกล้ๆแล้วมือสั่น อิอิ :D

เสก R10 ถูกใจสิ่งนี้
  6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เปอโยเด็ดดีครับพี่ตาม

เเต่ผมเหนๆ subaru เค้า X ดีนะพี่...อิอิ

เด๋วไปเมื่อไหร่จะเอามาฝาก

7. manop m.

57
    3
    0
  8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+ เอาจิงๆนะ ตูนว่า 929 สวยดีแหะ

แปลก นะ รถรุ่นเราทำไมไม่เห็นจะมีเลยอะครับ 555+

9. Udong

319
    0
    0
    สงาสัยรุ่นเราเป็นรถที่ถููกลืม
    ไปไหน หาอะไหล่
    บางร้านยังงงเลย มีรุ่นนี้ด้วยหรอ

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เห็นแล้วน้ำยายไหย...คันมือ..อยากจับพวงมาลัยมันหมุนดูซักคัน...

11. manop m.

57
    3
    0
  12. manop m.

57
    3
    0
    หมดแล้วจ๊า:D

13. Udong

319
    0
    0
    อยากแต่งให้ได้เท่ๆแบบนี้บ้างจัง
    แต่ตังค์ไม่มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้