ลูกผมเพิ่งโดนเฉี่ยวมะวานสดๆร้อนๆเลยคับ ไมหน้าวีโก้ยุบเยอะจัง5555...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chokthakul Chok, 6 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chokthakul Chok

Chokthakul Chok Guest

0
    0
    0
    ลูกผมเพิ่งโดนเฉี่ยวมะวานสดๆร้อนๆเลยคับ ไมหน้าวีโก้ยุบเยอะจัง5555
    จะคุยกะอู่ยังไงให้ได้ท้ายขาวแดงอ่าคับ

2. โดนยิงด้วยหรอครับ เห็นมีรูกระสุน ^^ หายไวๆนะคับ

3. Bommy Hidegira

Bommy Hidegira Guest

0
    0
    0
    รถโดนไรอีกง่า. ไปทำอีท่าไหน

4. ตามหลักการประกันทั่วๆไป จะซ่อม/เปลี่ยน ทุกอย่างที่เสียหายกลับสู่สภาพเดิม ในกรณีนี้ ถึงไฟท้ายจะแตก ก็ได้ไฟเดิมครับ ขาวแดงต้องเพิ่มเงินเอาครับ

5. Chokthakul Chok

0
    0
    0
    โดนวีโก้ครับพ ี่Bommy Hidegira

6. Chokthakul Chok

0
    0
    0
    ไฟท้ายนี่คุยเพิ่มส่วนต่างกะอู่ได้ใช่มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้