น้องใหม่มารายงานตัวครับ....(เรื่องมีทติ้งที่วัด)

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย โจโจ้จัง[จังไร], 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีครับทุกคน.........ผมน้องไหม่ครับที่มาของเข้าคลับE36ไงจำได้หรือเปล่าวันเสาร์ที่ 06 ธันวาคม ผมก็ไปมิทติ้งครั้งแลกแต่ขอไปตอนเช้านะครับ...ตอนเย็นติดงานครับ
    ปล.แล้วจะโทรไปบอกอีกที่นะครับ.........พี่ประธาน

GujaSaddZz ถูกใจสิ่งนี้
  1. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    :D:D:D

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ด้วยความยินดีคับ ^^

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    มาเลยคับทำบุญๆ ฮ่ะ

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ขอแจ้งยกเลิกงานทำบุญตอนเช้ากระทันหันนะคับ

รายละเอียดจะชี้แจงให้ทราต่อไปคับ -*-

ขออภัยมาณที่นี้ด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้