รถAC88ใครที่วิ่งเกษตรเมื่อวันเสาร์ก่อนที่ผ่านมาอะครับ!!!!!

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย TOB-SPEED, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    พอดีเมื่อเสาร์ก่อนผมไปดูรถที่เกษตรมา เห็นมี 88 ใครไม่รู้คับสีออกน้ำตาล
    วิ่งอยู่3-4รอบ เครื่องอะไรอ่ะคับ ใครพอรู้จักมั่งคับพี่ๆ วิ่งดีนะคับ

ผมเอารถไม่ดมควันรถคนอื่นมาเลยเห็นว่ามี 88 วิ่งกะเขาด้วยนะเนี่ย:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 ธันวาคม 2008
  2. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
  3. +-NUTtY-+

+-NUTtY-+ New Member Member

92
    2
    0
    ผมวิ่งผ่านเกษตรนะ แต่รถผมสีดำอ่า

ไฟแตกด้วย เอาไปซ่อมแถวนั้น

4. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    สี น้ำเงิน วิ่ง ๆ ๆ อยู่แถว พระราม 8 ..

5. TOB-SPEED

54
    1
    0
    วิ่งคืนวันเสาอ่ะคับ.....รถผมสีบอรท์ แม็คขาว วิ่งผ่านอู่ BSด้วย เพราะมันต้องกลับรถต้องนั้นพอดี

6. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ไม่รู้เหมือนกันครับ + รถใครเอ่ย

7. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ติดสติกเกอร์ป่าว............

8. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ผมก็วิ่งแต่วิ่งแปปเดียว แต่วนไปวนมา ตรงอุโมงค์ ลาดปลาเค้า

ม่ะรู้ใช่กันรึเปล่า แต่อยากบอก อิอิ

9. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ไม่แน่จัยว่ารถใครรู้แต่ว่าวาง 4G63T เพราะว่ามาทำโช๊คท่เคลฟเวอร์ดูอยู่กับช่างที่เคลฟเวอร์พอจะเอารถออกไปวิ้งกับคันสีออกเขียวล้อขาวตำรวจมาเลยอดเลยครับเสาร์น่าจะใด้คุยกัน:cool:

10. TOB-SPEED

54
    1
    0
    เสาร์นี้ผมจะไปนะคับ....ไว้เจอกันทักทายกัยได้คับ (แต่ผมไม่รู้จักอ่ะสิ 555ไม่เคยเห็นหน้า) คนในคลับสักกะคน...อิอิ

รถผมสีบอร์ท ล้อSpoonขาว คับ

11. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    แถวไหนของเกษตรหรอครับ เด๋วไปดูด้วย

บ้านผมอยู่แถวๆแยกเกษตรพอดี ครับ

12. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    หุหุ

13. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    มีคนสร้างกระแส........หุหุ

14. TOB-SPEED

54
    1
    0
    เมื่อวันเสาไปมาคับ....ไปตอนตี3 ไปถึงไม่เห็นมีรถวิ่งเลยพอกลับรถเห็นมีรถคว่ำอยู่คันหนึ่ง หรือไฟไหม้ก็ไม้รู้
    ต้องถามคุณเกณ์ ว่ามันเป็นมายังไงคับ ผมเลยไปที่ปั๊มปตท. ก่อนออกรามอินทรา รถวิ่งเยอะคับ

ส่วน88คันที่ผมบอก ผมวิ่งตามหลังดูแล้ว เสียงไม่น่าเป็นna รถเค้ามีอินเตอร์ น่าจะเป็น63 อย่างที่คุณเกณ์บอกอ่ะคับ

15. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    รถเค้าโดนชนท้ายอย่างแรงครับ เอี๊ยด!!!..................โครม!!!!แล้วเฮียปอก็มา จบข่าว

16. utaga

utaga New Member Member

74
    1
    0
    รถผมนะสีน้ำตาลแต่ไม่ได้แต่งและไม่ซิ่งอะ

17. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ครายน๊า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้