พี่ๆครับรถผมขับๆอยุ่สักพักความร้อนขึ้นแอร์ไม่เยนหม้อน้ำก่พึ่งไปทำมาวาวที่จ่ายน้ำก่ทำมาแ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ฟันก็เเปรง เป็นเเมงได้ไง, 21 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับรถผมขับๆอยุ่สักพักความร้อนขึ้นแอร์ไม่เยนหม้อน้ำก่พึ่งไปทำมาวาวที่จ่ายน้ำก่ทำมาแบบจ่ายตรงเรย แต่ช่างไม่ได้ใส่น้ำยาหล่อเยนใส่แต่น้ำกอก เกี่ยวไหมครับ

1. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
    พัดลมหม้อน้ำทำงานครบทั้งสองตัวหรือป่าวคับ

2. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ไม่เกี่ยวกับน้ำเลยยยยยย

3. ทำงานทั้วสองตัวครับ...แต่มีน้ำซึมออกมาตรงเรยวาวเข้ามาอีก

4. เเร้วฝากหม้อน้ำเกี่ยวปะครับ

5. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำตอนที่ทำมาช่างได้แยงหลอดให้มั้ยและก็พัดลมยังแรงดียุ่รึป่าว เช็ครีเรย์พัดลมด้วย

ผมเจอรอยรั่วตัวที่ต่อกับวาวมันเปนสเตลเลส...มีรุเล็กๆพอดับเครื่องดับพุ่งออกมาเรยมันเปนเพราะจุดนี้ป่าวครับทำให้ความร้อนขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้