เข้าอู่ซะแล้ววเกียร์มีปันหาถอยหลังไม่มีแรง..แถวๆโคราชมีเกียร์ออโตคาบูไหมครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย พวง มะนาว, 16 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เข้าอู่ซะแล้ววเกียร์มีปันหาถอยหลังไม่มีแรง..แถวๆโคราชมีเกียร์ออโตคาบูไหมครับ

1. ผมมีแต่ธรรมดา

2. ปากช่องเห็นมีขายอยู่แถวๆศูนย์ฟอร์ด

3. ถ้ามีผมอยู่ครบุรีเดี๋ยววิ่งไปเอา

4. ที่ปากช่องราคาขายอยู่ที่ 7000 บาทครับ

5. เป็นเพราะอะไรครับ

6. อายุการใช้งาน...

7. ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้