สวัสดีคราบๆ พี่ๆ ผม และทีมงาน EK DAY ทุกคน ต้องขอขอบคุณทาง. EK GROUP...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Aobtimas Ek, 17 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aobtimas Ek

Aobtimas Ek Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคราบๆ พี่ๆ ผม และทีมงาน EK DAY ทุกคน ต้องขอขอบคุณทาง. EK GROUP เปนอย่างสูงที่มาร่วมงานในครั้งนี้คราบ งานสนุกและน่าประทับใจมากๆคราบ สมกับที่รออมาเกือบปี. ผิดพลาดประการใดหรอไม่สะดวกขออภัยไว้ด้วยนะคราบ ครั้งหน้าจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้นะคราบ ได้ใจกันไปเต็มมๆ ครั้งหน้า ก็ขอเชิญอีกนะคราบ ขอบคุณคราบบบบ

2. Noon Asimo Mugen

Noon Asimo Mugen Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณนะคร้า

3. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับผม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้